ตามที่ สหกรณ์ออมทร้พย์ตำรวจตรัง จำกัด ได้มีประกาศ เรื่อง กำหนดวันรับสมัครผู้แทนประจำปี 2561 ลงวันที่ 22 พฤศจิกายน 2561 แจ้งให้สมาชิกสังกัดต่าง ๆ สมัครเข้ารับการเลือกตั้งเป็นผู้แทนสมาชิกในสังกัดของตนเอง เพื่อเข้าร่วมประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2561 นั้น
บัดนี้ การดำเนินการตามประกาศดังกล่าวข้างต้นเสร็จเรียบร้อยแล้ว สหกรณ์ออมทร้พย์ตำรวจตรัง จำกัด จึงขอแต่งตั้งผู้แทนสมาชิกเพื่อเข้าร่วมประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2561 ดังเอกสารแนบ